วันอังคารที่ 4 ตุลาคม 2565 สถาบันการอาชีวศึกษาภาคใต้ 3 ประชุมการนำเสนอข้อมูลความก้าวหน้าในการดำเนินงานวิจัย เพื่อยกระดับและพัฒนาผลิตภัณฑ์ท้องถิ่น ผ่านระบบการประชุมออนไลน์ (Google Meet) ณ ห้องประชุมนพเก้า สถาบันการอาชีวศึกษาภาคใต้ 3 อำเภอหาดใหญ่ จังหวัดสงขลา โดยมี นางสาธิตา ทันตเวช รองผู้อำนวยการสถาบันการอาชีวศึกษาภาคใต้ 3 (ทำหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาการอาชีวศึกษา) เป็นประธานที่ประชุม พร้อมด้วย รองผู้อำนวยการฝ่ายวิชาการ หัวหน้าภาควิชาอาหารและโภชนาการ หัวหน้างานวิจัยและพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์ เข้าร่วมการประชุม
PR-ives.3. | ประชาสัมพันธ์ สอต.3
-• สถาบันการอาชีวศึกษาภาคใต้ 3
-• Tel. 074-212515 074-212517
-• Admin PR : Phichayaphat Nunthip
![](http://www.ives3.ac.th/ives3/wp-content/uploads/2022/10/309036765_655823399443102_6646702611646529394_n.jpg)
![](http://www.ives3.ac.th/ives3/wp-content/uploads/2022/10/307300878_655823412776434_8399014502050699432_n.jpg)
![](http://www.ives3.ac.th/ives3/wp-content/uploads/2022/10/309667846_655823439443098_8631830309116429369_n.jpg)
![](http://www.ives3.ac.th/ives3/wp-content/uploads/2022/10/310008914_655824072776368_7793087143825417456_n.jpg)
![](http://www.ives3.ac.th/ives3/wp-content/uploads/2022/10/308554903_655823949443047_7000240199313538081_n.jpg)
![](http://www.ives3.ac.th/ives3/wp-content/uploads/2022/10/310376396_655824079443034_3904458505639567939_n.jpg)