วันที่ 8 เมษายน 2564 เวลา 09.00 น.วิทยาลัยเทคนิคยะลา จัดพิธีมอบประกาศนียบัตรผู้สำเร็จการศึกษา ระดับประกาศนียบัตรวิชาชีพ ( ปวช.) และระดับชั้นประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง (ปวส.) ประจำปีการศึกษา 2563 โดยมี นายอิทธิฤทธิ์ ศรีชุมภู ผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคยะลา เป็นประธานในพิธี และมี นายศราวุธ ชุมภูราช รองผู้อำนวยการฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษา เป็นผู้กล่าวรายงาน และได้รับเกียรติจากผู้บริหารสถานศึกษาในอาชีวศึกษาจังหวัดยะลา ร่วมในพิธีฯ นักเรียน นักศึกษา ที่สำเร็จการศึกษาที่เข้ารับประกาศนียบัตร จำนวน 381 คน ณ หอประชุม วิทยาลัยเทคนิคยะลา
คณะผู้บริหาร คณาจารย์ สถาบันการอาชีวศึกษาภาคใต้ 3 ขอแสดงความยินดีกับผู้สำเร็จการศึกษาทุกท่าน ด้วยความยินดียิ่ง
ขอบคุณภาพ : ประชาสัมพันธ์วิทยาลัยเทคนิคยะลา
ภาพ / ข่าว : พิชญภัทร์ นุ่นทิพย์
ฝ่ายชุมชนสัมพันธ์และประชาสัมพันธ์
สถาบันการอาชีวศึกษาภาคใต้ 3 (สอต.3)
โทรศัพท์ : 074-212515 , 074-212517
![](http://www.ives3.ac.th/ives3/wp-content/uploads/2021/04/170526336_290353229323456_2867007843823733230_n.jpg)
![](http://www.ives3.ac.th/ives3/wp-content/uploads/2021/04/170843444_290353315990114_8549261537078224013_n.jpg)
![](http://www.ives3.ac.th/ives3/wp-content/uploads/2021/04/170258917_290354169323362_695762769750769032_n.jpg)
![](http://www.ives3.ac.th/ives3/wp-content/uploads/2021/04/170122823_290355939323185_5973406630850621019_n.jpg)
![](http://www.ives3.ac.th/ives3/wp-content/uploads/2021/04/170576548_290355492656563_2185007303099227388_n.jpg)
![](http://www.ives3.ac.th/ives3/wp-content/uploads/2021/04/170026905_290355365989909_2437538536779473497_n.jpg)
![](http://www.ives3.ac.th/ives3/wp-content/uploads/2021/04/170391235_290355339323245_974263161098668803_n.jpg)
![](http://www.ives3.ac.th/ives3/wp-content/uploads/2021/04/170561078_290354815989964_8914268905837241980_n.jpg)