วันอังคารที่ 4 พฤษภาคม 2564 ดร.ปรีชา เวชศาสตร์ ผู้อำนวยการสถาบันการอาชีวศึกษาภาคใต้ 3 (สอต.3) พร้อมด้วย นายประเสริฐ มณี รองผู้อำนวยการสถาบันฯ และนายธีระชัย บุญโสดา รองผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคจะนะ (ผู้ควบคุมงานฯ) ลงพื้นที่ติดตามความก้าวหน้าและตรวจการเจาะนำเสาเข็มในการก่อสร้างอาคารปฏิบัติการอเนกประสงค์ 4 ชั้น ของสถาบันการอาชีวศึกษาภาคใต้ 3 (หลังโรงเรียนชุมชนบ้านทางควาย) ตำบลจะโหนง อำเภอจะนะ จังหวัดสงขลา
ข่าว : พิชญภัทร์ นุ่นทิพย์
ฝ่ายชุมชนสัมพันธ์และประชาสัมพันธ์
สถาบันการอาชีวศึกษาภาคใต้ 3 (สอต.3)
โทรศัพท์ : 074-212515 , 074-212517
![](http://www.ives3.ac.th/ives3/wp-content/uploads/2021/05/182210450_307222547636524_6306236463892811155_n.jpg)
![](http://www.ives3.ac.th/ives3/wp-content/uploads/2021/05/181984851_307222570969855_645803547061100869_n.jpg)
![](http://www.ives3.ac.th/ives3/wp-content/uploads/2021/05/182489243_307222780969834_4673663682608054765_n.jpg)
![](http://www.ives3.ac.th/ives3/wp-content/uploads/2021/05/182366975_307222694303176_2078820727261491276_n.jpg)
![](http://www.ives3.ac.th/ives3/wp-content/uploads/2021/05/181843286_307222624303183_1969800434856177285_n.jpg)