วันศุกร์ที่ 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2564 ดร.ปรีชา เวชศาสตร์ ผู้อำนวยการสถาบันการอาชีวศึกษาภาคใต้ 3 พร้อมด้วย นายประเสริฐ มณี รองผู้อำนวยการสถาบันฯ เป็นตัวแทนกรรมการสภาสถาบันฯ ผู้บริหารและบุคลากรสถาบันการอาชีวศึกษาภาคใต้ 3 ร่วมแสดงความยินดีกับ นายเจริญ ไชยสวัสดิ์ ในโอกาสย้ายมาดำรงตำแหน่ง ผู้อำนวยการวิทยาลัยการอาชีพปัตตานี โดยมี คณะผู้บริหารสถานศึกษา ข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ร่วมแสดงความยินดี ณ วิทยาลัยการอาชีพปัตตานี
ฝ่ายชุมชนสัมพันธ์และประชาสัมพันธ์
สถาบันการอาชีวศึกษาภาคใต้ 3 (สอต.3)
โทรศัพท์ : 074-212515 , 074-212517
![](http://www.ives3.ac.th/ives3/wp-content/uploads/2021/05/190243920_318100936548685_3434410082364665036_n.jpg)
![](http://www.ives3.ac.th/ives3/wp-content/uploads/2021/05/189584972_318101079882004_5192855267871732531_n.jpg)
![](http://www.ives3.ac.th/ives3/wp-content/uploads/2021/05/189139810_318100153215430_5853327331606407735_n.jpg)
![](http://www.ives3.ac.th/ives3/wp-content/uploads/2021/05/187779072_318100093215436_5052518621587046866_n.jpg)
![](http://www.ives3.ac.th/ives3/wp-content/uploads/2021/05/190066547_318100183215427_8175595589476711838_n.jpg)