วันที่ 22 มิถุนายน 2564 ว่าที่ร้อยตรีธานี ศรีทอง ผู้อำนวยการวิทยาลัยการอาชีพสุไหงโก-ลก พร้อมด้วย นายอาทิตย์ รัตนสุริยา รองผู้อำนวยการ ทำหน้าผู้อำนวยการศูนย์ฝึกอบรมวิชาชีพอำเภอสุไหงปาดี ในการต้อนรับ ท่านประเสริฐ แก้วเพ็ชร นายกสถาบันอาชีวศึกษาภาคใต้ 3 พร้อมคณะ ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมความพร้อม การจัดการเรียนการสอนในช่วงสถานการณ์การระบาด โรคไวรัสโคโรน่า (Covid-19).
![](http://www.ives3.ac.th/ives3/wp-content/uploads/2021/06/202188711_951941645590001_7077083260002416033_n.jpg)
![](http://www.ives3.ac.th/ives3/wp-content/uploads/2021/06/206147285_951941835589982_3603029624045740746_n.jpg)
![](http://www.ives3.ac.th/ives3/wp-content/uploads/2021/06/205659017_951941742256658_7919743236796557626_n.jpg)
![](http://www.ives3.ac.th/ives3/wp-content/uploads/2021/06/205805271_951941728923326_4735944997129194251_n.jpg)
![](http://www.ives3.ac.th/ives3/wp-content/uploads/2021/06/205080155_951941642256668_5018594601654873793_n.jpg)
![](http://www.ives3.ac.th/ives3/wp-content/uploads/2021/06/204213906_951941685589997_6767685263260292745_n.jpg)
![](http://www.ives3.ac.th/ives3/wp-content/uploads/2021/06/204173368_951941692256663_4248593333500485036_n.jpg)
![](http://www.ives3.ac.th/ives3/wp-content/uploads/2021/06/203396825_951941885589977_5737783519257742785_n.jpg)