วันจันทร์ที่ 17 มกราคม พ.ศ. 2565 เวลา 13.30 น.
ดร.ปรีชา เวชศาสตร์ ผู้อำนวยการสถาบันการอาชีวศึกษาภาคใต้ 3 พร้อมด้วย รองผู้อำนวยการสถาบัน ผู้อำนวยการสำนักงานอาชีวศึกษาบัณฑิต เข้ามอบกระเช้าแสดงความยินดี กับ ดร.สิทธิพงศ์ นกแอนหมาน ผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคหาดใหญ่ ในโอกาสที่ได้รับการแต่งตั้งเป็น กรรมการสภาสถาบันการอาชีวศึกษาภาคใต้ 3 ตามมาตรา 23 (4) แห่งพระราชบัญการอาชีวศึกษา พ.ศ. 2551
* ตามประกาศ สำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา เมื่อวันที่ 14 มกราคม 2565
![👨💼](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t9a/1/16/1f468_200d_1f4bc.png)
✦ ฝ่ายชุมชนสัมพันธ์และประชาสัมพันธ์
✦ สถาบันการอาชีวศึกษาภาคใต้ 3 (สอต.3)
![📳](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t59/1/16/1f4f3.png)
![](http://www.ives3.ac.th/ives3/wp-content/uploads/2022/01/271892469_477336173958493_1727975831869228403_n.jpg)
![](http://www.ives3.ac.th/ives3/wp-content/uploads/2022/01/271857390_477336193958491_7396462840138433882_n.jpg)
![](http://www.ives3.ac.th/ives3/wp-content/uploads/2022/01/271887831_477336203958490_5762097337723193131_n.jpg)
![](http://www.ives3.ac.th/ives3/wp-content/uploads/2022/01/271967271_477336247291819_1608630526908589002_n.jpg)